



MFUKO WA UTAMADUNI NA SANAA TANZANIA

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

Aina ya Maombi: Mtu Binafsi Kikundi Taasisi

1. Mkopaji Binafsi			
Jina Kamili la Mwombaji			
Jina Maarufu (a.k.a)			
Aina ya kazi ya Utamaduni/Sanaa			
Jinsia: Mme <input type="checkbox"/> Mke <input type="checkbox"/>	Hali ya Ndoa		
Tar. ya Kuzaliwa:	Mke/Mme <input type="checkbox"/>	Sina Ndoa <input type="checkbox"/>	
Anuani ya Posta: S.L.P.....	Mjane <input type="checkbox"/>	Mtalaka <input type="checkbox"/>	
Simu 1:	Jina la Mwenza:		
Simu 2:	Jina la Ujana (Mke):		
Simu ya Mwenza:	Kazi ya mwenza:		
Barua pepe:			
Kitambulisho	Na.	Aina:	
Anuani kwenye mitandao ya kijamii:			
2. Mkopaji Kikundi au Taasisi			
Jina Kamili Kikundi/Taasisi			
Aina ya kazi ya Utamaduni/Sanaa			
Namba ya Usajili:	Mahali iliposajiliwa:		
Tarehe ya Usajili:	Eneo la Kazi:		
Anuani ya Posta: S.L.P.....	Mkoa	Wilaya	
	Kata	Mtaa	
	Kitalu.....	Namba ya Nyumba.....	
Simu 1:	Barua pepe:		
Simu 2:	Tovuti:		
Anuani kwenye mitandao ya kijamii:			
Majina ya Viongozi wa Kikundi/Taasisi			
Jina la Kiongozi	Cheo	Simu	Na. Kitambulisho

3. Taarifa za Makazi ya Mkopaji Binafsi				
Hali ya makazi	Mpangaji <input type="checkbox"/>	Nyumba binafsi <input type="checkbox"/>	Nyumba ya Urithi <input type="checkbox"/>	Nyumba ya ndugu <input type="checkbox"/>
Kitalu.....		Namba ya Nyumba.....		
Mtaa.....		Kata.....		
Wilaya:		Mkoa.....		
Alama Elekezi:				
Jina la Mwenye Nyumba:			Simu:	
4. Taarifa za Mkopo				
Kiasi cha Mkopo TSH.			Muda wa Marejesho:	
Aina ya Mkopo (tiki)	Ununuzi wa vifaa	Mtaji/Uendeshaji	Dharura	Nyingine (taja)
Mkakati wa Marejesho				
Historia/Uzoefu katika Mikopo				
Je, una mkopo katika taasisi yoyote ya Kifedha?			Ndio <input type="checkbox"/> Hapana <input type="checkbox"/>	
Kama NDIO jaza taarifa zifuatazo:				
Taasisi uliyokopa			Mwaka uliokopa	
Kiasi cha Mkopo Tshs.			Salio la Mkopo	
Hali ya mkopo (unaendelea na marejesho?..... kama hapana, eleza sababu				
5. Taarifa za Eneo la kazi ya Utamaduni/Sanaa				
Mpangaji <input type="checkbox"/>	Nyumba binafsi <input type="checkbox"/>	Nyumba ya Urithi <input type="checkbox"/>	Nyumba ya ndugu <input type="checkbox"/>	
Nyingine (eleza)				
Na. ya Nyumba:	Mtaa:	Kitongoji	Kata:	
Wilaya:		Mkoa:		
Alama Elekezi:				
Jina la Mwenye Nyumba:			Simu:	
Aina ya kazi ya Utamaduni/Sanaa:				
Jina la Biashara:				
6. Uthibitisho				
<p>Mimi/Sisi.....tu/nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni za kweli na timilifu, kadri ya uelewa wangu/wetu. Endapo itabainika kuwa taarifa zilizotolewa si sahihi, maombi haya ya mkopo yasizingatiwe. Vile vile, natoa ruhusa kwa Mfuko wa Utamaduni na Sanaa Tanzania na Taasisi nyingine zinazosimamia uendeshaji wa shughuli za Utamaduni na Sanaa kisheria nchini kutafuta taarifa za ziada kwa malengo ya kujiridhisha na kuthibitisha taarifa za maombi haya pamoja na kufuatilia marejesho pale haja ya kufanya hivyo inapojitokeza. Aidha, naridhia kubanwa na masharti ya kimkataba yanayoambatana na utoaji wa mikopo hii.</p>				
Mkopaji/ Wakopaji			Saini	
1.	
2.	
3.	

Tarehe

7. Uthibitisho wa Taasisi ya Utamaduni/Sanaa (Ijazwe na Taasisi inayomsimamia Mwombaji)

- i. Hali ya usajili
- ii. Aina ya kazi.....
- iii. Maoni kuhusu mwenendo wa mhusika
- iv. Maoni ya Taasisi kuhusu maombi ya mkopo

.....
Jina

.....
Wadhifa

.....
Saini & Mhuri

.....
Tarehe

8. MAAMUZI YA MFUKO UTAMADUNI NA SANAA TANZANIA

- a) Uhakiki wa ujazwaji wa Fomu pamoja na viambatisho vyote vinavyohitajika umefanywa na:

Jina

Wadhifa

Saini

Tarehe

- b) Maoni ya Afisa Mikopo

- i. Kiasi kilichopitishwa ni TSh _____
- ii. Sababu za kupitishwa kwa kiwango hicho ni

Jina

Wadhifa

Saini

Tarehe

- c) Maoni ya Afisa Mtendaji Mkuu

Kiasi kilichothibitishwa TSh _____

Jina

Wadhifa

Saini

Tarehe

VIAMBATISHO VYA FOMU YA MAOMBI YA MKOPO

MAOMBI YAAMBATISHWE NA NYARAKA ZIFUATAZO

1. VIMBATISHO VYA UJUMLA

- a) Andiko la mradi (Business plan).
- b) Ankara kifani kutoka kwa muuzaji anayetambulika. Aidha, Ankara kifani ionyeshe aina, na thamani ya kifaa kazi kinachohitajika kwa mteja mwenye kuhitaji Mkopo wa Vitendea Kazi;
- c) Barua ya utambulisho kutoka serikali ya Mtaa/Kijiji mahali ambapo mradi utafanyika
- d) Barua ya utambulisho kutoka serikali ya Mtaa/Kijiji mahali unapoishi
- e) Kitambulisho cha Taifa au namba

2. NYARAKA MAHUSUSI KULINGANA NA AINA YA MKOPO

NA	JINA	MASHARTI
1.	Vyama vya Ushirika	<p>Endapo chama kina dhamana ya kukopa</p> <ol style="list-style-type: none">i. Katiba ya Chama/Ushirika (by laws)ii. Ushahidi wa amana ya asilimia 30% ya mkopo utakao huishwaiii. Taarifa ya benki kuonyesha mtiriko wa fedha/Bank Statementiv. Muhtasari wa kikao cha Wajumbe wa Ushirika kuhusu kukopav. Ushahidi wa kikomo cha madeni kutoka kwa msajilivi. Hati ya Usajilivii. Orodha ya wanufaika iliyoambatishwa na mawasiliano na namba ya kitambulisho cha Taifa, kiasi cha mkopoviii. Cheti cha usajili kutoka Taasisi inayosimamia utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na/au Sanaaix. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho; Chama au Kikundi kiichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo <p>Endapo Chama hakina dhamana</p> <ol style="list-style-type: none">i. Kama chama hakina dhamana ya kukopea lazima kuwepo na ushahidi wa udhamini wa Halmashauriii. Deed of guarantee iliyosainiwa na DED NA Mwenyekiti wa Halmashauri

		<ul style="list-style-type: none"> iii. Muhtasari wa kikao cha Kamati ya Fedha na Mipango uliosiniwa na DED and Mwenyekiti wa Halmashauri iv. Proforma Invoice (endapo mkopo ni wa vitendea kazi)
2.	Taasisi/Shirikisho	<ul style="list-style-type: none"> i. Taarifa za hesabu zilizokaguliwa kwa miaka mitatu mfululizo ii. Taarifa ya benki kuonyesha mtiriko wa fedha/Bank Statement ya mwaka moja. iii. Certificate of Incorporation iv. Certificate of Registration v. Leseni ya biashara vi. TIN vii. Memorandum and Article of associations viii. Official Search report kutoka BRELA. ix. Nakala ya mizania ya mwaka 'annual returns' iliyoidhinishwa na BRELA. x. Maazimio ya Bodi/ Board Resolution xi. Dhamana za Wakurugenzi xii. Muhtasari wa kikao uliosainiwa na wanamiliki wa Taasisi xiii. Cheti cha usajili kutoka Taasisi inayosimamia utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa xiv. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho; Chama au Kikundi kiichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo xv. Proforma Invoice (endapo mkopo ni wa vitendea kazi)
3	Mwombaji Binafsi (Mtumishi)	<ul style="list-style-type: none"> i. Barua ya maombi ya mkopo ii. Mkataba wa ajira wenye mashari ya ajira ya kudumu iii. Barua ya utambuliho kutoka kwa mwajiri iv. Picha mbili za mkopaji v. MOU kati ya Mfuko na Mwajiri vi. Hati za sasa za mshahara kwa miezi mitatu mfululizo vii. Ushahidi wa vyanzo vingine vya mapato viii. Kitambulisho cha Ajira ix. Kibali cha Biashara x. Cheti cha usajili kutoka Taasisi inayosimamia utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa xi. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho; Chama au Kikundi kiichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo xii. Proforma Invoice (endapo mkopo ni wa vitendea kazi)

4	Mwombaji Binafsi asiye Mtumishi	<ul style="list-style-type: none"> i. Barua ya maombi ya mkopo ii. Barua toka Serikali ya Mtaa kuthibitisha Makazi iii. Kitambulisho:-cha Kupigia kura/Uraia/Leseni ya Udereva/Hati ya Kusafiria iv. Leseni hai ya Biashara v. Uthibitisho wa Mlipa Kodi (TIN) vi. Kibali cha Biashara vii. Picha mbili za mkopaji binafsi + mwenzu (Passport size) viii. Nakala ya kitambulisho cha Mwenza ix. Cheti cha usajili kutoka Taasisi inayosimamia utekelezaji wa majukumu ya mwombaji kwenye Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa x. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho; Chama au Kikundi kiichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo xi. Proforma Invoice (endapo mkopo ni wa vitendea kazi)
	Kikundi	<ul style="list-style-type: none"> i. Barua ya maombi ya mkopo ii. Kibali cha Biashara iii. Picha mbili za viongozi wa Kikundi iv. Nakala ya hati ya usajili v. Muhtasari wa kikao uliosainiwa na wanachama wa kikundi wenye ajenda ya maombi ya mkopo vi. Katiba ya kikundi vii. Mchanganuo wa matumizi ya fedha za mkopo viii. Barua ya uthibitisho kuwa Mwombaji ni mwanachama wa Umoja wowote ikiwamo Shirikisho; Chama au Kikundi kiichosajiliwa kisheria katika Sekta ya Utamaduni na/au Sanaa na ametambulishwa kwa maandishi na umoja huo ix. Proforma Invoice (endapo mkopo ni wa vitendea kazi)

MCHANGANUO

MAELEZO MAFUPI YA JINA MAHALILIPO BISHARA, AINA YA BIASHARA NA UMILIKI

1. MAPATO

NA	MAELEZO	KIASI (TSH)
1		
2		
3		
4		
5		
6		
7.		
8.		
9.		
10.		
JUMLA		

2. MATUMIZI

NA	MAELEZO	KIASI (TSH)
1.		
2.		
3.		
4.		
5.		
6		
7.		
8.		
9.		
10.		
JUMLA		

3. FAIDA

	MAPATO	MATUMIZI	FAIDA